BR 1831 ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ 879 ตร.ม. ถนนศุขประยูร พนัสนิคม ชลบุรี ติดถนนใหญ่ 2 ด้าน ใกล้โลตัสพนัสนิคม พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ 879 ตร.ม.ติดถนนใกญ่ 2 ด้าน ใกล้โลตัสพนัสนิคม พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
(RK1046)
ติดต่อAgent : คุณเด่นชัย
: 09-8481-8989
:06-2839-4747
ID Line :0984818989
:https://line.me/ti/p/LRgsghypgg
โกดังใหม่ ทำเลสี่แยกพนัสนิคม จ.ชลบุรี
มีให้เลือก 4 ขนาด (Type 1–4)
Type 1 : 879 ตร.ม.
Type 2 : 515 ตร.ม.
Type 3 : 667 ตร.ม.
Type 4 : 515 ตร.ม.
พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
- ถนนหน้าโกดังกว้าง รถสิบล้อ/พ่วงเข้าได้
ที่ตั้ง ถ. ศุขประยูร กุฎโง้ง อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี 20140
ราคาเช่า 120 / ตารางเมตร (105,480)
สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี
มัดจำ 2 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน
New warehouse for rent, located at Phanat Nikhom intersection, Chonburi province.
4 sizes available (Type 1–4)
Type 1: 879 sq.m.
Type 2: 515 sq.m.
Type 3: 667 sq.m.
Type 4: 515 sq.m.
Orange zone *** Factory license (Form 4) obtainable ***
- Wide road in front of the warehouse, accessible by 10-wheel trucks/trailers.
Location: Sukprayoon Rd., Kut Ngong, Phanat Nikhom District, Chonburi 20140
Rental price: 120 THB/sq.m.
Minimum contract: 3 years
Deposit: 2 months, advance payment: 1 month
ติดต่อAgent : คุณเด่นชัย
: 09-8481-8989
:06-2839-4747
ID Line :0984818989
:https://line.me/ti/p/LRgsghypgg
WhatsApp :+66984818989
WeChat :deejecorp
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากเช่า/ขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
รหัสเดิม
(RK1046)
![]() |
| ยี่ห้อ: | โกดัง พนัสนิคม | รุ่น: | โกดัง พนัสนิคม |
| สภาพ: | มือสอง | ความสมบูรณ์: | 100% |
| ราคา: | 105,480 บาท | ต้องการ: | ให้เช่า |
| เลขบัตรประชาชน: | 5231777218XXX | IP Address: | 127.0.0.1 |
| ติดต่อ: | PL Real Estate Broker | อีเมล์: | |
| โทรศัพย์: | 0845025366 | มือถือ: | 0845025366 |
| จังหวัด: | ชลบุรี | ||
| ที่อยู่: | โกดัง พนัสนิคม | ||
| คำค้น: | โกดัง พนัสนิคม | | ||